M&T Community
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนพี่ๆที่เรียนทรัพยากร เทียบโอนจาก ปวส.ค่ะ

Go down

รบกวนพี่ๆที่เรียนทรัพยากร เทียบโอนจาก ปวส.ค่ะ Empty รบกวนพี่ๆที่เรียนทรัพยากร เทียบโอนจาก ปวส.ค่ะ

ตั้งหัวข้อ by stv Wed Jan 11, 2012 12:53 pm

มีเรื่องอยากสอบถามเกียวกับเนื้อหาที่จะสอบตรงค่ะ...อยากเรียนคณะนี้มากเลยค่ะ
รบกวนพี่ๆที่เคยสอบมาแล้วทิ้งอีเมลล์ไว้ด้วยน่ะค่ะ..หากไม่เป็นการรบกวน..ขอบคุณค่ะ

stv

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน